ODT's Family
> Chào mừng đến với ODT Family <
> Hãy đăng nhập để được nhiều quyền lợi hơn <
ODT's Family
> Chào mừng đến với ODT Family <
> Hãy đăng nhập để được nhiều quyền lợi hơn <
ODT's Family
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

ODT's Family

Let's our lustful fly high...

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập
Latest topics
» Topic báo danh team DotA Tactics
giúp em với thèn bạn nó hỏi đéo bít giả lời sao EmptySat Jan 05, 2013 2:08 pm by [Tactics] Super

» Mu phục ma season 6.4 open beta 10h sáng ngày 23/06/2012.
giúp em với thèn bạn nó hỏi đéo bít giả lời sao EmptySun Jun 24, 2012 10:57 am by [Tactics] HydraGod

» Trận đấu giửa team 1 vs 3
giúp em với thèn bạn nó hỏi đéo bít giả lời sao EmptyTue Jun 19, 2012 4:35 pm by [Tactics] Super

» Thông tin chi tiết về ODT DotA Tournament lần 3!
giúp em với thèn bạn nó hỏi đéo bít giả lời sao EmptySun Jun 17, 2012 1:27 am by ODT_Hideki

» Mu Tuyệt Thế - Anh Hùng Lục Địa Mu- Alpha Test: 12/6 - Open Beta 15/6 - NO WEBSHOP
giúp em với thèn bạn nó hỏi đéo bít giả lời sao EmptyMon Jun 11, 2012 8:51 am by [Tactics] HydraGod

» OFF Bang chào mừng kỳ nghỉ hè cho tất cả mọi người nào!!
giúp em với thèn bạn nó hỏi đéo bít giả lời sao EmptyFri Jun 01, 2012 1:35 am by ODT_Hideki

» [ODT DotA Tournament lần 3] Team 2 vs Team 3
giúp em với thèn bạn nó hỏi đéo bít giả lời sao EmptyTue May 29, 2012 12:54 am by ODT_opapa

» Tin mới nhất từ ODT DotA Tournament lần 3
giúp em với thèn bạn nó hỏi đéo bít giả lời sao EmptySun May 27, 2012 2:09 am by [Tactics] HydraGod

» Lại thông báo !!! ODT DotA Tournament lần 3
giúp em với thèn bạn nó hỏi đéo bít giả lời sao EmptyFri May 25, 2012 3:33 pm by ODT_Storm_Q9

» Lịch bốc thăm
giúp em với thèn bạn nó hỏi đéo bít giả lời sao EmptyWed May 23, 2012 11:16 pm by [Tactics] HydraGod

» Thông báo !!! ODT DotA Tournament lần 3
giúp em với thèn bạn nó hỏi đéo bít giả lời sao EmptyWed May 23, 2012 12:37 am by [Tactics] HydraGod

» Hướng dẫn chi tiết cách kiếm tiền trên mạng cùng Satavina.com
giúp em với thèn bạn nó hỏi đéo bít giả lời sao EmptyMon May 21, 2012 8:10 pm by ODT Yu

» Sikula diệu kì - Tập 02: Hột mít bị vu khống
giúp em với thèn bạn nó hỏi đéo bít giả lời sao EmptySat May 19, 2012 7:29 am by [Tactics] HydraGod

Top posters
[ODT].mOnkei (361)
giúp em với thèn bạn nó hỏi đéo bít giả lời sao I_vote_lcapgiúp em với thèn bạn nó hỏi đéo bít giả lời sao I_voting_bargiúp em với thèn bạn nó hỏi đéo bít giả lời sao I_vote_rcap 
[Tactics] HydraGod (315)
giúp em với thèn bạn nó hỏi đéo bít giả lời sao I_vote_lcapgiúp em với thèn bạn nó hỏi đéo bít giả lời sao I_voting_bargiúp em với thèn bạn nó hỏi đéo bít giả lời sao I_vote_rcap 
ODT_opapa (250)
ODT_Rozar (197)
ODT_Red.Final (159)
ODT_Hideki (135)
ODT_ZingPoint (133)
ODT_ProL (129)
[ODT][DK]Angel (80)
ODT_trouble (77)

giúp em với thèn bạn nó hỏi đéo bít giả lời sao

Go down 
Tác giảThông điệp
[ODT][DK]Angel
ODT Member
ODT Member
[ODT][DK]Angel

Tuổi con giáp : Rooster
Điểm : 25763

giúp em với thèn bạn nó hỏi đéo bít giả lời sao Empty
Bài gửiTiêu đề: giúp em với thèn bạn nó hỏi đéo bít giả lời sao   giúp em với thèn bạn nó hỏi đéo bít giả lời sao EmptySat Apr 03, 2010 11:35 am

vừa nghe nhạc vừa giải giùm em nhá
anh Hỏi đố anh Đáp đoán tuổi của 3 đứa con anh Hỏi như sau:
+ anh Hỏi nói: tuổi đứa A x tuổi đứa B x tuổi đứa C = 108/3
anh Đáp nói chưa thể đoán được, cần thêm giả thuyết.
+ anh Hỏi nói: tuổi đứa A + tuổi đứa B+ tuổi đứa C = số lượng chiếc xe đạp đậu đằng kia (vừa nói vừa chỉ tay về phía bãi đậu xe đạp).
anh Đáp nói, tôi chưa thể đoán được, cho tôi thêm giả thuyết.
+ Đôi mắt đứa lớn nhất có màu xanh.

giúp em với thèn bạn nó hỏi đéo bít giả lời sao
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Giúp Pé !!
» Giúp GIL với...
» Admin giúp em